ราคา 1960000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 67586.21 บาท/ตารางเมตร
เลขที่ห้อง 1327
โครงการ RICH PARK @ BANGSON STATION | ริชพาร์ค บางซ่อน | RichPark บางซ่อน | ริชพาร์ค บางซ่อน

pop wong
0868025609
2019-10-02 15:42:38.0
เลขที่ประกาศ: 286073
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด ริชพาร์ค บางซ่อน สเตชั่น (Richpark Bangson Station) คอนโดมิเนียม # CM03287 ราคาถูก ----------------------------------------------------- - ที่ตั้ง : ซ.กรุงเทพ-นนทบุรี 29 ถ.กรุงเทพ-นนทบุรี แขวงวงศ์สว่าง เขตบางซื่อ กรุงเทพ 10800 - 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก - ขนาดห้อง 29.26 ตารางเมตร - เฟอร์นิเจอร์ : โทรทัศน์, แอร์ 2 ตัว, ตู้เย็น, ไมโครเวฟ, เครื่องดูดฝุ่น, เตียง, ตู้เสื้อผ้า, โต๊ะเครื่องแป้ง, ซิงค์ล้างจาน ----------------------------------------------------- สิ่งอำนวยความสะดวก : - ที่จอดรถ 1 คัน/ห้อง - สระว่ายน้ำ - สวนหย่อมภายในโครงการ - มีลิฟท์ 3 ตัว - Fitness - ห้องมุมอ่านหนังสือ - ผ่านเข้า-ออกอาคาร Access Card - ที่จอดรถ Access Card - ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง - ติดรถไฟฟ้าสายสีม่วง (เตาปูน-บางใหญ่) - สายสีน้ำเงิน (MRTเตาปูน-หัวลำโพง) - รถไฟฟ้าสายสีแดง(สายบางซื่อ-ตลิ่งชัน) ----------------------------------------------------- สถานที่ใกล้เคียง : - ติดตลาดทางรถไฟบางซ่อน - ติดตลาดชุมทางสยามยิปซี - Big C วงค์สว่าง, Lotus เตาปูน, The mall งามวงศ์วาน - บริษัทปูนซีเมนต์ไทย (SCG ) บางชื่อ - ใกล้ทางด่วนประชานุกูล/ทางด่วนกาญจนาฯ - โรงพยาบาลรามาธิบดี, โรงพยาบาลเกษมราษฎร์, โรงพยาบาลบางโพ - มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ, โรงเรียนโยธินบูรณะ - ไปรษณีย์บางซื่อ, สถานีดับเพลิงบางซื่อ, การไฟฟ้าบางซื่อ - ร้าน7-11, ร้านอาหาร, ก๋วยเตี๋ยว, ร้านขายยา, ร้านขายของชำ, ร้านเครื่องเขียน, ร้านซักผ้า